Thông tin tỷ giá euro quy đổi mới nhất

7

Cập nhật thông tin chi tiết về tỷ giá euro quy đổi mới nhất ngày 17/07/2019 trên website Samsunganalystday2013.com

Bảng tỷ giá ngoại tệ hôm nay

Ngân hàng TMCP Ngoại thương Việt Nam (Vietcombank)

Mã ngoại tệMua tiền mặtMua chuyển khoảnBán
AUD16.027,1016.123,8416.398,03
CAD17.435,6817.594,0317.893,22
CHF23.138,7823.301,8923.698,14
DKK-3.430,523.538,06
EUR25.786,1125.863,7026.640,48
GBP28.467,6128.668,2928.923,49
HKD2.926,722.947,352.991,48
INR-337,22350,46
JPY211,41213,55221,23
KRW17,9618,9120,50
KWD-76.030,5979.013,84
MYR-5.604,595.677,15
NOK-2.664,072.747,57
RUB-367,37409,36
SAR-6.171,006.413,13
SEK-2.439,662.501,08
SGD16.862,7516.981,6217.167,08
THB736,01736,01766,71
USD23.140,0023.140,0023.260,00
Cập nhật lúc 13:29:52 17/07/2019

Ngân hàng Nông nghiệp và Phát triển Nông thôn Việt Nam (Agribank)

Mã ngoại tệMua tiền mặtMua chuyển khoảnBán
USD23.145,0023.150,0023.250,00
EUR25.782,0025.846,0026.178,00
GBP28.468,0028.640,0028.940,00
HKD2.928,002.940,002.992,00
CHF23.228,0023.321,0023.618,00
JPY211,75213,10215,61
AUD16.086,0016.151,0016.390,00
SGD16.889,0016.957,0017.161,00
THB725,00728,00768,00
CAD17.540,0017.611,0017.813,00
NZD-15.406,0015.689,00

Ngân hàng TMCP Sài Gòn Thương Tín (Sacombank)

Ngoại tệMua tiền mặtMua chuyển khoảnBán tiền mặtBán chuyển khoản
USD23.102,0023.142,0023.252,0023.242,00
AUD16.053,0016.153,0016.458,0016.358,00
CAD17.543,0017.643,0017.944,0017.844,00
CHF23.298,0023.398,0023.700,0023.650,00
EUR25.816,0025.916,0026.269,0026.219,00
GBP28.601,0028.701,0029.010,0028.910,00
JPY212,00213,50216,52215,52
SGD16.859,0016.959,0017.262,0017.162,00
THB-725,00816,00811,00
LAK-2,54-2,67
KHR-5,55-5,75
HKD-2.882,00-3.093,00
NZD-15.359,00-15.769,00
SEK-2.359,00-2.608,00
CNY-3.301,00-3.471,00
KRW-19,09-20,69
NOK-2.643,00-2.797,00
TWD-721,00-816,00
PHP-446,00-475,00
MYR-5.417,00-5.893,00
DKK-3.397,00-3.668,00

Ngân hàng Đầu tư và Phát triển Việt Nam (Bidv)

Ngoại tệMuaBán
Tiền mặt và SécChuyển khoản
USD23.140,0023.140,0023.260,00
USD(1-2-5)22.922,00--
USD(10-20)23.094,00--
GBP28.438,0028.610,0028.926,00
HKD2.918,002.939,003.001,00
CHF23.199,0023.339,0023.668,00
JPY211,80213,07217,20
THB712,17719,37779,80
AUD16.068,0016.165,0016.357,00
CAD17.532,0017.638,0017.868,00
SGD16.834,0016.936,0017.153,00
SEK-2.438,002.501,00
LAK-2,452,90
DKK-3.438,003.527,00
NOK-2.668,002.737,00
CNY-3.329,003.414,00
RUB-334,00411,00
NZD15.340,0015.432,0015.696,00
KRW17,65-21,40
EUR25.773,0025.838,0026.515,00
TWD676,97-763,27
MYR5.293,46-5.769,25

Ngân hàng TMCP Đông Á (Dong A Bank)

Mã ngoại tệMua tiền mặtMua chuyển khoảnBán tiền mặtBán chuyển khoản
USD23.160,0023.160,0023.240,0023.240,00
AUD16.130,0016.180,0016.340,0016.330,00
CAD17.600,0017.670,0017.840,0017.830,00
CHF22.610,0023.390,0023.080,0023.620,00
EUR25.820,0025.900,0026.150,0026.140,00
GBP28.570,0028.680,0028.950,0028.940,00
HKD2.410,002.960,002.920,002.990,00
JPY209,40213,60215,20215,50
NZD-15.490,00-15.780,00
SGD16.880,0016.990,0017.140,0017.140,00
THB690,00740,00760,00760,00

Ngân hàng TMCP Xuất Nhập khẩu Việt Nam (Eximbank)

Ngoại tệMua tiền mặtMua chuyển khoảnBán
Đô-la Mỹ (USD 50-100)23.140,0023.160,0023.250,00
Đô-la Mỹ (USD 5-20)23.075,0023.160,0023.250,00
Đô-la Mỹ (Dưới 5 USD)22.497,0023.160,0023.250,00
Bảng Anh28.553,0028.639,0028.948,00
Đô-la Hồng Kông2.500,002.953,002.985,00
Franc Thụy Sĩ23.293,0023.363,0023.616,00
Yên Nhật212,58213,22215,52
Ðô-la Úc16.145,0016.193,0016.368,00
Ðô-la Canada17.578,0017.631,0017.821,00
Ðô-la Singapore16.938,0016.989,0017.172,00
Đồng Euro25.797,0025.874,0026.153,00
Ðô-la New Zealand15.401,0015.478,0015.661,00
Bat Thái Lan728,00746,00760,00
Nhân Dân Tệ Trung Quốc-3.337,003.417,00

Ngân hàng HSBC

Ngoại tệMuaBán
Tiền mặtChuyển khoảnTiền mặtChuyển khoản
Ðô la Mỹ (USD)23.155,0023.155,0023.255,0023.255,00
Bảng Anh (GBP)28.090,0028.417,0029.204,0029.204,00
Ðồng Euro (EUR)25.502,0025.667,0026.377,0026.377,00
Yên Nhật (JPY)209,05211,70217,13217,13
Ðô la Úc (AUD)15.861,0016.013,0016.523,0016.523,00
Ðô la Singapore (SGD)16.636,0016.829,0017.295,0017.295,00
Ðô la Hồng Kông (HKD)2.896,002.930,003.011,003.011,00
Ðô la Ðài Loan (TWD)653,00653,00688,00688,00
Ðô la Canada (CAD)17.307,0017.508,0017.993,0017.993,00
Franc Thụy Sĩ (CHF)23.181,0023.181,0023.823,0023.823,00
Ðô la New Zealand (NZD)15.363,0015.363,0015.788,0015.788,00
Bat Thái Lan(THB)727,00727,00777,00777,00

Ngân hàng TMCP Hàng Hải Việt Nam (Maritimebank)

Ngoại tệMuaBán
USD23.140,0023.260,00
AUD16.128,0016.444,00
CAD17.577,0018.035,00
CHF23.311,0023.649,00
CNY3.294,003.465,00
DKK3.440,003.563,00
EUR25.817,0026.294,00
GBP28.601,0028.985,00
HKD2.931,003.007,00
JPY212,60215,89
KRW19,0020,41
NOK2.615,002.799,00
NZD15.453,0015.773,00
SEK2.427,002.528,00
SGD16.984,0017.192,00
THB732,61768,15

Ngân hàng TMCP Quân đội (Mbbank)

Ngoại tệMuaBán
Tiền mặt và SécChuyển khoản
USD (USD 50-100)23.125,0023.135,0023.265,00
USD (USD 5-20)23.115,00--
USD (Dưới 5 USD)23.105,00--
EUR25.434,0025.434,0026.681,00
GBP28.334,0028.476,0029.254,00
JPY211,00212,20218,09
HKD2.871,002.929,503.113,00
CNY-3.325,003.544,00
AUD15.935,0016.096,0016.636,00
NZD15.226,0015.380,0015.908,00
CAD17.309,0017.484,0018.101,00
SGD16.716,0016.885,0017.391,00
THB634,59641,00774,80
CHF23.005,0023.237,0023.871,00
RUB-296,01518,76
KRW-19,3024,14
LAK-2,532,96
KHR---
SEK---

Ngân hàng TMCP Sài Gòn (Scb)

Ngoại tệMua tiền mặtMua chuyển khoảnBán tiền mặtBán chuyển khoản
USD23.055,0023.160,0023.250,0023.250,00
USD(5-20)23.105,0023.160,0023.250,0023.250,00
USD(50-100)23.135,0023.160,0023.250,0023.250,00
EUR25.800,0025.880,0026.200,0026.200,00
GBP28.560,0028.670,0029.020,0029.010,00
JPY212,80213,40216,50216,40
CHF23.160,0023.300,0023.870,0023.730,00
CAD17.600,0017.670,0017.880,0017.880,00
AUD16.090,0016.140,0016.420,0016.420,00
SGD16.830,0016.850,0017.300,0017.180,00
NZD-15.480,00-15.750,00
KRW-19,50-21,50

Ngân hàng TMCP Sài Gòn - Hà Nội (Shb)

Ngoại tệMua tiền mặtMua chuyển khoảnBán
USD23.140,0023.150,0023.250,00
EUR25.947,0025.947,0026.267,00
JPY212,58213,18216,68
AUD16.102,0016.192,0016.432,00
SGD16.922,0016.992,0017.212,00
GBP28.609,0028.729,0029.119,00
CAD17.560,0017.660,0017.865,00
HKD2.908,002.948,002.998,00
CHF23.321,0023.451,0023.751,00
THB714,00736,00781,00
CNY-3.344,003.409,00

Ngân hàng TMCP Kỹ thương Việt Nam (Techcombank)

Ngoại tệTên ngoại tệMua tiền mặtMua chuyển khoảnBán
USD (1,2)Đô La Mỹ22.620,00
USD (5,10,20)Đô La Mỹ22.720,00
USD (50-100)Đô La Mỹ23.120,0023.140,0023.260,00
JPYĐồng Yên Nhật211,19212,46218,48
AUDĐô Úc15.810,0016.054,0016.556,00
CADĐô Canada17.328,0017.542,0018.045,00
GBPBảng Anh28.237,0028.600,0029.103,00
CHFFranc Thụy Sĩ23.070,0023.298,0023.801,00
SGDĐô Singapore16.747,0016.911,0017.313,00
EUREuro25.557,0025.816,0026.419,00
CNYNhân dân tệ Trung Quốc-3.241,003.501,00
HKDĐô Hồng Kông-2.719,003.219,00
THBBạt Thái Lan721,00731,00861,00
MYRĐồng Ringgit Malaysia-5.567,005.719,00
KRWKorean Won--23,00

Ngân hàng TMCP Tiên Phong (Tpbank)

Mã ngoại tệTên ngoại tệMuaBán
Tiền mặtChuyển khoản
USDUS Dollar23.138,0023.140,0023.260,00
THBBaht/Satang722,40739,02778,62
SGDSingapore Dollar16.936,0016.982,0017.166,00
SEKKrona/Ore2.470,002.420,002.494,00
SARSaudi Rial6.255,006.173,006.417,00
RUBRUBLE/Kopecks293,00354,00395,00
NZDDollar/Cents15.235,0015.212,0015.563,00
NOKKrona/Ore2.677,002.639,002.723,00
MYRMALAYSIA RINGIT/Sen5.559,005.535,005.607,00
KWDKuwaiti Dinar77.232,0077.082,0077.970,00
KRWWON18,1418,9120,50
JPYJapanese Yen209,22213,55221,24
INRIndian Rupee341,00331,00351,00
HKDDollar HongKong/Cents2.724,002.959,003.058,00
GBPGreat British Pound28.468,0028.669,0028.922,00
EUREuro25.715,0025.865,0026.639,00
DKKKrona/Ore3.519,003.427,003.545,00
CNYChinese Yuan3.322,003.262,003.598,00
CHFFranc/Centimes23.178,0023.303,0023.698,00
CADCanadian Dollar17.442,0017.595,0017.892,00
AUDAustralian Dollar16.073,0016.125,0016.397,00

Ngân hàng TMCP Công Thương Việt Nam (Vietinbank)

Ngoại tệTỷ giá trung tâmMua tiền mặtMua chuyển khoảnBán
AUD-16.009,0016.139,0016.509,00
CAD-17.510,0017.626,0017.997,00
CHF-23.198,0023.349,0023.682,00
CNY--3.341,003.401,00
DKK--3.435,003.565,00
EUR-25.785,00 (€50, €100)
25.775,00 (< €50)
25.805,0026.580,00
GBP-28.419,0028.639,0029.059,00
HKD-2.928,002.945,003.045,00
JPY-212,01212,96218,51
KRW-17,8619,2620,66
LAK--2,462,91
NOK--2.664,002.744,00
NZD-15.358,0015.441,0015.728,00
SEK--2.445,002.495,00
SGD-16.833,0016.933,0017.238,00
THB-697,53741,87765,53
USD23.068,0023.133,00 ($50, $100)
23.123,00 (< $50)
23.143,0023.273,00

Video clip liên quan tỷ giá euro quy đổi

Phn | tỷ giá usd hôm nay 16/07/2019 | giá đô la có tiếp tục giảm ?

Giá vàng hôm nay 17/07 giảm nhẹ - tỷ giá usd hôm nay 17/07 tăng mạnh

Giá đồng yên hôm nay - 1 yên - 1 sen - 1 man bằng bao nhiêu tiền việt

🔥tin chuyển nhượng mới nhất 16/7 - bom tấn 5.800 tỷ về psg đàm phán chia tay..

🔥chuyển nhượng 15/7: bom tấn 90 triệu bảng quyết gia nhập mu - bỏ zaha arsenal nhắm sao sáng copa

🔥tin chuyển nhượng mới nhất 14/7 - m.u bán tiền đạo 2.500 tỷ rồi mua trung vệ 1.900 tỷ

Vlog 430 ll tất tần tật các mệnh giá tiền đô la mỹ và tiền xu của mỹ và giá trị bao nhiêu?

Giá ngoại tệ hôm nay 28/6 usd- euro- bảng anh- yên nhật- đô úc

🔥chuyển nhượng 12/7: bom tấn 85 triệu euro sắp nổ ở mu - real madrid quyết định vụ neymar & mbappe

🔥chuyển nhượng 14/7: mu bất ngờ tăng giá khủng cho lukaku - atletico cay cú barca vụ griezmann

🔥tin chuyển nhượng mới nhất 15/7 - tân binh 2000 tỷ chính thức về juventus, icardi dọa...

Top 5 đồng tiền đắt giá nhất thế giới - bảng anh chưa là gì?

🔥tin chuyển nhượng mới nhất 14/7 - 5.300 tỷ đồng m.u thách clb nào dám mua pogba

🔥chuyển nhượng 15/7: hlv solskjaer nâng giá chiêu mộ bruno fernandes - mu nổ bom tấn giá kỷ lục

🔥chuyển nhượng 14/7: juventus sắp bán chiến binh mandzukic - real quyết theo đuổi pogba đến cùng

Tin chuyển nhượng 14/7| atletico tuyên bố thắng kiện barca,vừa đến real, hazard đã tính chuyện ra đi

đội hình đắt giá nhất thị trường chuyển nhượng mùa hè 2019

🔥 tin chuyển nhượng ars, city, mu, chel, spurs, liv | tổng hợp ngày 5/7 💰 số 5 #transfer #rumors

Tin bóng đá - chuyển nhượng 2019 - 14/7 : mu mua maguire trước fernandes, de ligt và icardi rời đội

🔥6 cầu thủ việt kiều cực khủng hứa hẹn sẽ giúp việt nam dễ dàng vượt qua vòng loại world cup

Tin chuyển nhượng-tin bóng đá ngày 14/7/2019: chi 26 triệu euro, juventus đón thêm một tân binh

🔥tin chuyển nhượng mới nhất 13/7 - barca sắp gặp đại hoạ 5.800 tỷ vì griezmann

🔥chuyển nhượng 11/7: barca đang rất gần neymar & griezmann- solksjaer lên tiếng về tương lai de gea

Tin chuyển nhượng | mu chi mạnh tay giật bom tấn khủng | pogba ra đi với 180 triệu bảng

Chuyển nhượng 13/7:real phá kỷ lục chuyểnnhượng của mbappe trảithảm đỏ đón bomtấntừ mu

Neymar giá 6000 tỷ đồng: messi, ronaldo & châu âu kinh sợ

Fbnc - fedex mua lại hãng chuyển phát hà lan với giá 4,4 tỷ euro

🔥chuyển nhượng 13/7: man utd sẽ hồi sinh vào mùa sau - real kích hoạt bom tấn 180 triệu bảng

Tin bóng đá-chuyển nhượng-07/07/2019 : longstaff ép giá,mu mua diop, chốt vụ morata,ozil rời arsenal

🔥 tin chuyển nhượng mu 14 /7 : bất ngờ mu đạt thảo thuận thương vụ lukaku

🔴 griezmann lọt top 10 cầu thủ đạt giá trị chuyển nhượng 100 triệu euro

Tin chuyển nhượng-tin bóng đá ngày 12/7/2019: fan liverpool thuê máy bay châm chọc m.u ở australia

🔥chuyển nhượng 11/7: barca gấp rút chốt hạ bom tấn griezmann - bale nhận lời đề nghị không tưởng

Trung quốc phá giá đồng nhân dân tệ, việt nam chịu tác động gì?

🔥tin chuyển nhượng mới nhất 14/7 - nhà vô địch world cup sắp tới la liga, lukaku trả lời

đội hình có giá trị chuyển nhượng cao nhất thế giới thời điểm hiện tại

Giá trị chuyển nhượng hơn 100 tỷ bầu hiển sẽ đưa quang hải sang châu âu trong màu áo manchester

Tỷ giá euro hôm nay (1/7): đồng loạt giảm tại nhiều ngân hàng

🔥tin chuyển nhượng mới nhất - m.u đón trung vệ đắt nhất thế giới 2 300 tỷ đồng

Tin bóng đá - chuyển nhượng - 09/07/2019 : mu nhắm eriksen và wanyama thay pogba, psg cho neymar đi

Top 5 cầu thủ có giá trị chuyển nhượng cao nhất 2019 kylian mbappe là số 1

Tin bóng đá - chuyển nhượng - 12/7/2019 : mu bỏ vụ longstaff, inter mua lukaku, barca mua griezmann

Tỷ giá quy đổi ngoại tệ trong fao

🔥bản tin chuyển nhượng mới nhất 12/7 - mu choáng váng vì 2600 tỷ mới đủ mua milinkovic savic

20 đô la đáng giá bao nhiêu?

🔥cả đna lắc đầu ngao ngán...với giá trị đội hình của việt nam và thứ hạng trên bxh fifa

Văn đức được định giá chuyển nhượng 50.000 euro

🔥những bom tấn chuyển nhượng đắt giá nhất thế giới trở thành cục nợ không ai dám bỏ tiền ra mua

  • Tỷ giá euro scb
  • Ty gia euro ro hôm nay
  • Tỷ giá euro seabank
  • Tỷ giá usd qua euro
  • Lich su ty gia euro
  • Tỷ giá qatar euro
  • Ty gia euro to vnd
  • Tỷ giá euro hôm qua
  • Ty gia euro vs usd
  • Ty gia eur and usd
  • Tỷ giá euro tuần qua
  • Tỷ giá 50 euro
  • Tỷ giá euro và pln
  • Tỷ giá euro hải quan
  • Tỷ giá euro tại vietcombank
  • Ty gia euro va yen
  • Ty gia euro trong ngay
  • Ty gia euro ngan hang acb hom nay
  • Ty gia euro xuong
  • Tỷ giá euro và rup